- Trời nắng nóng quá, chỉ muốn ra biển tắm cho đã thôi ông ạ!
- Giờ mà có một cơn mưa giải nhiệt thì hay biết mấy. Trời này chỉ có ở trong nhà bật máy lạnh lên là bao mát! Chỉ thương những người lao động ngoài trời vất vả…
3 năm nữa là có con đường nối liền 2 huyện Khánh Sơn và Khánh Vĩnh, con đường phá vỡ thế độc đạo của Tỉnh lộ 9. Từ đây, kết nối giao thông giữa Khánh Hòa với Lâm Đồng và Ninh Thuận cũng thuận lợi hơn. Vui quá ông ạ!
- Công nhận giờ hiện đại thật ông ạ, vào siêu thị mua rau củ quả chỉ cần quét mã QR là biết ngay xuất xứ sản phẩm. Như thế mới là người tiêu dùng thông minh, người tiêu dùng an tâm…
- Ngoảnh đi ngoảnh lại thấy đã gần hết hè rồi ông ạ, lại lo cho tụi nhỏ tới trường, lại lo đưa đón học thêm học bớt…
- Bình thường mà, hè cũng phải đưa đón đi học đó thôi. Tất cả vì tương lai con em chúng ta ông ạ!