![](/file//e7837c02857c8ca30185a8c39b582c03/dataimages/202206/original/images5506028_z3458116983842_3c76ae57dd6f99d9bcda87c025800e68.jpg)
Sáng 1-6, ông Nguyễn Anh Tuấn – Phó Chủ tịch UBND tỉnh Khánh Hòa đã trao Quyết định của UBND tỉnh về việc bổ nhiệm ông Hồ Tấn Quang – Phó Giám đốc phụ trách Ban quản lý Dự án phát triển tỉnh, giữ chức vụ Giám đốc Ban quản lý Dự án phát triển tỉnh, kể từ ngày 1-6-2022.
Sáng 1-6, ông Nguyễn Anh Tuấn – Phó Chủ tịch UBND tỉnh Khánh Hòa đã trao Quyết định của UBND tỉnh về việc bổ nhiệm ông Hồ Tấn Quang – Phó Giám đốc phụ trách Ban quản lý Dự án phát triển tỉnh, giữ chức vụ Giám đốc Ban quản lý Dự án phát triển tỉnh, kể từ ngày 1-6-2022. Thời gian giữ chức vụ 5 năm.
![]() |
THÁI THỊNH