Hiện nay, tại bãi đậu xe trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, gần chân đèo Cù Hin (xã Cam Hải Đông, huyện Cam Lâm), một số người dân thiếu ý thức vứt bừa bãi những bao vỏ sò, ốc, thực phẩm bị hỏng… bốc mùi hôi thối, gây ô nhiễm môi trường, mất mỹ quan (ảnh). Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý để bãi đậu xe luôn thông thoáng, sạch, đẹp.
![]() |
Bỏ rác bừa bãi ra bãi đậu xe. |
THÀNH TIẾN
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin