![](/file//e7837c02857c8ca30185a8c39b582c03/dataimages/202212/original/images5532610_images5532603_muong_thanh_3.jpg)
Chỉ còn vài ngày nữa là đến Giáng Sinh, không khí lễ hội đã tràn về rộn ràng khắp phố. Trang trí đón mừng Giáng sinh lung linh, rực rỡ, mỗi nơi mỗi vẻ tạo thành một studio ảnh độc đáo cho du khách và người dân thưởng lãm và check-in nơi phố biển những ngày cuối năm.
Chỉ còn vài ngày nữa là đến Giáng Sinh, không khí lễ hội đã tràn về rộn ràng khắp phố. Trang trí đón mừng Giáng sinh lung linh, rực rỡ, mỗi nơi mỗi vẻ tạo thành những studio ảnh độc đáo cho du khách và người dân thưởng lãm và check-in nơi phố biển những ngày cuối năm.
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Nha Trang Gold Coast trông rực rỡ, thu hút ánh nhìn.
Bên cạnh những cây thông kiểu truyền thống, có những ý tưởng tạo hình sáng tạo cho bức tranh Giáng sinh thêm sinh động, độc đáo.
![]() Cây thông Noel cách điệu, đẹp mắt. khác lạ khu vực sảnh Nha Trang Center. |
![]() |
![]() |
![]() |
Như Thảo